Cấp đổi giấy phép lái xe

Hướng dẫn thủ tục đổi bằng lái xe cách vùng
Nếu giấy phép lái xe ôtô được cấp ở Hà Hội chủ phương tiện hoàn toàn có thể đổi bằng mới tại TP HCM.
Đổi bằng lái xe ô tô cần làm thủ tục gì?
Đổi giấy phép lái xe cần những thủ tục, giấy tờ theo, Điều 53 của Thông tư số 46/2012/ TT- BGTVT ngày 7/11/2012 của Bộ GTVT quy định về đào tạo, sát hạch
Share Facebook
Share Google
Hotline